DH-IPC-HFW4120DP-B
รหัสสินค้า : DH-IPC-HFW4120DP-B-0360B
ไม่พบสินค้า
ราคา
1,425.00 บาท
2,590.00 บาท
จำนวนที่จะซื้อ
ราคารวม
สินค้าไม่เพียงพอ
สินค้าหมด
**ลดราคาพิเศษ ล้างสต็อก**
DH-IPC-HFW4120DP-B
กล้องวงจรปิดระบบ IP คมชัด 1.3 ล้านพิกเซล
  • ความคมชัด 1.3 MP
  • ขนาดภาพ/วีดีโอ 1280 (H) '960 (V)
  • เฟรมเรท : 25/30fps@1.3M(1280×960)
  • ระยะอินฟาเรททำงาน (IR) : 80 เมตร
  • รองรับ H.264 / H.264H / H.264B / MJPE
*(ปรึกษาเจ้าหน้าที่ก่อนเพื่อได้รับสินค้าที่ตรงการใช้งานค่ะ)*
  • บอดี้ทรงกระบอก วัสดุอลูมิเนียมมาตรฐานสากล
  • ติดภายนอกได้ , มาตรฐานกันน้ำกันฝุ่นระดับระดับ IP67
  • 12 VDC/PoE
  • Dimensions Φ 90.4mm× 241.8mm
  • Weight 0.61Kg(with package 0.80kg)
  • Image sensor 1/3" CMOS 1.3Megapixel progressive scan
  • Number of effective pixels 1280 (H) '960 (V)
  • Progressive scanning system
  • Electronic shutter speed Auto/Manual, 1/3(4)~1/100000s
  • Minimum illumination 0.01Lux/F2.0 (color), 0Lux/F2.0 (IR on)
  • Signal to noise ratio More than 50dB
  • Power supply DC12V, PoE (802.3af) power consumption Max 3.7W
  • Working environment -30°C~+60°C, less than 95% relative humidity
  • Protection degree IP67
  • Vandal Resistance N/A
  • Dimensions Φ90.4mm x 241.8mm